DIN-dogon Makamashi Mitar (Mataki ɗaya, 4 Module) KLS11-DMS-004A

DIN-dogon Makamashi Mitar (Mataki ɗaya, 4 Module) KLS11-DMS-004A

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Mitar Makamashi na DIN-dogo (Mataki ɗaya, Module 4) Mitar Makamashi na DIN-dogo (Mataki ɗaya, Module 4)

Bayanin samfur

Mitar Makamashi na DIN-dogo (Mataki ɗaya, Module 4)
Rubuta KLS11-DMS-004A guda DINdogo na zamani makamashiMita wani nau'i ne na sabon salo guda ɗaya na lantarki watt-hour mita, mitar gabaɗaya ya dace da buƙatun fasaha na aji 1 da aji 2 mitar makamashi ɗaya mai ƙayyadaddun ƙayyadaddun GB/T17215-2002 na ƙasa da daidaitattun IEC62053-21: 2003. Yana iya daidai kuma kai tsaye auna yawan amfani da makamashi mai aiki daga rukunin wutar lantarki na AC lokaci ɗaya. Yana da fasali masu zuwa: Kyakkyawan aminci, ƙaramar ƙararrawa, nauyi mai sauƙi, kyan gani mai kyan gani, shigarwa mai dacewa, da sauransu.

KLS11-DMS-004A (Na'urar lantarki TYPE,1P2WLantarkiHalaye:

Daidaiton Class
Darasi na 1.0
Reference Voltage
110/120/220/230/240V AC
Ƙimar Yanzu
1.5 (6) A


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana